clean-5

Wisata

ஆன்மிகம்

ஜோதிடம்

Kerajaan

kota

Suku

ஒட்டி பிறந்த இரட்டை குழந்தைகள் -அப்பாக்கள் வேறு வேறு -உலகை உறைய வைத்த சம்பவம்

ஒட்டி பிறந்த இரட்டை குழந்தைகள் -அப்பாக்கள் வேறு வேறு -உலகை உறைய வைத்த சம்பவம் இரட்டை குழந்தைகள் அமெரிக்காவின் நியூஜேர்சி நீதிமன்றத்திற்கு வந்த வினோத வழக்கில், ஒரு தாய்க்கு பிறந்த இரட்டை பெண் குழந்தைகளுக்கு இரண்டு அப்பாக்கள் இருக்கும் ரகசியம் வெளிவந்துள்ளது. டிஎன்ஏ சோதனையில் இந்த உண்மை வெளியாகி பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. அமெரிக்காவின் நியூஜெர்சியில் வசிக்கும் பெண் ஒருவருக்கு கடந்த 2013ஆம் ஆண்டு ஜனவரியில் இரட்டை பெண் குழந்தைகள் பிறந்தன. குழந்தை பிறந்த பின் அந்த பெண்ணை, தனியாக விட்டு பிரிந்தார் அவரது காதலர். இதனால், தனது குழந்தைகளை பராமரிக்க காதலரிடமிருந்து ஜீவனாம்சம் கோரி, பாசிக் கவுன்டி நீதிமன்றத்தில் அந்த பெண் மனு செய்தார். இந்த வழக்கு நீதிபதி சொகைல் முகமது முன்பு விசாரணைக்கு வந்தது. இரட்டை குழந்தைகளும், காதலனுக்குதான் பிறந்ததா என்பது குறித்து டிஎன்ஏ சோதனை நடத்த நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. இந்த சோதனையில் தான் திடுக்கிடும் தகவல் வெளியானது. பெண்ணின் ஒரு குழந்தையின் டிஎன்ஏவும் காதலனின் டிஎன்ஏவும் ஒத்துப்போயின. மற்றொரு குழந்தையின் டிஎன்ஏ வேறுபட்டிருந்தது. இது குறித்து விசாரித்த போதுதான் அந்த பெண் உண்மையை ஒப்புக் கொண்டார். காதலருடன் நெருங்கமாக இருந்த அடுத்த ஒரு வாரத்தில் அந்த பெண், வேறு ஒரு நபருடன் தனிமையில் இருந்துள்ளார். இதனால் மற்றொரு குழந்தை வேறு ஒரு நபருக்கு பிறந்தது என்பது மருத்துவ ரீதியாக நிரூபணமாகி உள்ளது. அந்த நபர் யாரென்று தெரியாது என பெண் கூறி உள்ளார். இப்படிப்பட்ட வினோத வழக்கில் தீர்ப்பளித்த நீதிபதி, பெண்ணின் காதலன், அவருக்கு பிறந்த ஒரு குழந்தைக்கு மட்டும் ஒரு வாரத்துக்கு பராமரிப்பு செலவு தொகையாக ரூ.2,000 வீதம் வழங்குமாறு உத்தரவிட்டார். ஒரு தாய்க்கு பிறந்த இரட்டை குழந்தைகள் வௌ;வேறு தந்தைகளுடையது என்பது மருத்துவ ரீதியாக அபூர்வமாக நிகழும் ஒரு சம்பவமாகும். இது குறித்து மருத்துவர்கள் கூறுகையில், ‘ஆணின் விந்தணுக்கள் ஐந்து நாட்கள் வரை உயிரோட்டத்துடன் இருக்கக் கூடியது. எனவே ஒரு பெண், ஒரு ஆணுடன் நெருக்கமாக இருந்த அடுத்த ஒரு வாரத்தில் மற்றொரு ஆணுடன் சேர்ந்திருந்தால், இரண்டு பேரின் விந்தணுக்கள், இரு வௌ;வேறு கருமுட்டைகளில் சேர்ந்து இரட்டை குழந்தைகள் பிறக்க வாய்ப்புள்ளன. 10 இலட்சத்தில் ஒருவருக்குதான் இப்படிப்பட்ட நிகழ்வுகள் ஏற்படும்’ என விளக்கம் அளித்துள்ளனர். மருத்துவ துறையில் தற்போது ஏற்பட்டுள்ள தொழில்நுட்ப வளர்ச்சி காரணமாக இத்தகைய அபூர்வ சம்பவங்கள் கண்டுபிடிப்பது எளிதாகி உள்ளது. அதே சமயம், அமெரிக்காவில் இரட்டை குழந்தைகளின் தந்தை யார் என்பதை பரிசோதிக்கும் சோதனையில் 13,000இல் ஒருவருக்கு வௌ;வேறு தந்தைகள் இருப்பதாக தெரிய வந்துள்ளதாகவும் மருத்துவர்கள் கூறி உள்ளனர். நியூஜேர்சியில் இத்தகைய வினோத வழக்கு நீதிமன்றத்துக்கு வந்திருப்பது இதுவே முதல் முறை என்பதால், வழக்கின் தீர்ப்பு அங்கு பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

எமி ஜாக்ஸன் பற்றி வெளிவராத ரகசியம்

‘மதராசப்பட்டினம்’ படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் எமி ஜாக்சன். அதற்கு பிறகு ‘தாண்டவம்‘படத்தில் நடித்தார். இந்த இரண்டு படங்களும் அவரை ஓரளவுக்கு அடையாளம் காட்டினாலும் சமீபத்தில் வெளிவந்த ’ஐ’ படம் அவரை இந்திய அளவில் புகழடைய செய்துள்ளது. இந்நிலையில் தற்போது உதயநிதி ஸ்டாலினுக்கு ஜோடியாக ‘கெத்து’ படத்தில் நடித்து வரும் எமி ஜாக்ஸனை பற்றி யாருக்கும் தெரியாத ஒரு தகவல் வெளிவந்திருக்கிறது. அதாவது எமி ஜாக்சன் என்றால் அழகு, கவர்ச்சி, மாடலிங் என்று மட்டும்தான் தெரியும். ஆனால் எமி மாடலிங் துறையில் இருந்து நடிக்க வந்தவர் என்று கூறப்பட்டாலும், இவர் ஸ்போர்ட்ஸிலும் அதிக ஆர்வமுள்ளவராம். இவருக்கு மிகவும் பிடித்த ஸ்போர்ட்ஸ் ‘கிக் பாக்சிங்’காம். எமி ஜாக்சன் இப்போதும் ‘கிக் பாக்சிங்’பயிற்சி பெற்று வருகிறாராம். இது இதுவரை யாருக்கும் தெரியாத விஷயம்.. அதுமட்டுமல்ல கிக் பாக்சிங் சம்பந்தப்பட்ட ஒரு ஆக்‌ஷன் படத்தில் நடிக்க வேண்டும் என்பதும் எமியோட நீண்ட நாள் ஆசையாம்..

அதிர்ச்சியில் விஜய்! தன் மனைவியின் இப்படியொரு வீடியோவை கண்டதால் கொந்தளிக்கும் விஜய்!! (வீடியோ இணைப்பு)

விக்ரமை ஆச்சரியப்பட வைத்த ஷங்கர்!

இந்திய அளவில் 150 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் முதன்முதலாக தயாரான படம் ஐ. பிரமாண்ட இயக்குனர் ஷங்கர் இயக்கியிருந்த இந்த படத்தில் விக்ரம் - எமிஜாக்சன் நடித்தனர். பொங்கலுக்கு வெளியான அப்படத்தில் தான் பணியாற்றிய அனுபவங்களை இப்போது வெளிப்படையாக பேசி வருகிறார் விக்ரம்.

அதுபற்றி அவர் கூறும்போது, 

ஐ படத்திற்கு முன்பு நான் நடித்த சில படங்கள் தோல்வியடைந்ததோடு, சில படங்கள் படப்பிடிப்பு நடைபெறாமல் பிரச்சினையில் இருந்தது. அப்போதுதான் ஷங்கர் என்னை அழைத்தார்.

அதோடு, 2 மாதங்களுக்கு முன்பே பாடியை ஒர்க் அவுட் பண்ண வேண்டும் என்றும், இனிமேல் இந்த படம் முடியும் வரை வேறு படங்களில் நடிக்கக்கூடாது என்றும் கூறினார். அதனால் தினமும் ஜிம்மிற்கு சென்று பாடி பில்டராக என்னை மாற்றி வந்தேன்.

மேலும், உடம்பை ஏற்றி இறக்க மாதக்கணக்கில் செலவு செய்தேன். அதோடு ஐ படப்பிடிப்பு நடைபெற்றபோது ஒவ்வொரு நாளும் 3 மணி நேரம் மட்டுமே தூங்கினேன். காரணம், சீனாவில் சில அற்புதமான லொகேஷன்களில் படப்பிடிப்பு நடந்தபோது, தினமும் அதிகாலை 3 மணிக்கே எழுந்து உடற்பயிற்சி செய்வேன்.

அதையடுத்து 5 மணிக்கு லொகேஷனுக்கு கிளம்புவோம். ரயிலில் 2 மணி நேரம் சென்று இறங்கி பின்னர், காரில் 2 மணி நேரம் செல்வோம். அதன்பிறகு கால்நடையாக 1 மணி நேரம் நடந்த பிறகே லொகேஷனை அடைவோம்.

அதனால்,போற வழியிலேயே மேக்கப் போட்டுக்கொள்வோம். பின்னர் படப்பிடிப்பு முடிந்த பிறகு கிட்டத்தட்ட இரவு 12 மணிக்குத்தான் தங்கும் ஹோட்டலுக்கு வந்து சேருவோம்.

அப்படி சில மாதங்களாக வெறும் 3 மணி நேரம் மட்டுமே என்னால் தூங்க முடிந்தது. மற்றபடி படப்பிடிப்பில் கேப் கிடைக்கும்போது கால் மணி நேரம், அரை மணி நேரம் என்று கோழித்தூக்கம் தூங்குவேன்.

ஆனால் அப்படி கஷ்டப்பட்டு நடித்ததற்கு இப்போது படம் வெற்றி பெற்று நல்ல பலனை கொடுத்து விட்டது என்று கூறும் விக்ரம், சீனாவில் லொகேஷன் மேனேஜர்களுக்கே தெரியாத அதாவது இதுவரை சினிமாக்காரர்களின் கால்தடம் பதியாத லொகேஷன்களையெல்லாம் கண்டு பிடித்து படமாக்கினார் ஷங்கர். அது எனக்கு மிகப்பெரிய ஆச்சர்யத்தைக் கொடுத்தது என்கிறார் விக்ரம். 


விஜயகாந்துடன் கைகோர்த்த ரஜினி, விஜய்: - புதிய தகவல்....!

தமிழ் சினிமாவிற்கும் தமிழக அரசியலுக்கும் ஏக பொருத்தம். இதை முதலில் துவங்கி வைத்தது அண்ணாத்துரை, கருணாநிதி, எம்.ஜி.ஆர். தான். அதன் பிறகு நி நான் என போட்டி போட்டுக்கொண்டு நடிகர், நடிகைகள் அரசியலில் குதித்தனர். இதில் விஜயகாந்த்தும் அடங்குவார். யார் யாரோ அரசியல்ல குதிக்கிறாங்கோ, ஆனா வரேன்னு சொன்னவர் மட்டும் இன்னும் வரல.

சரிி விசயத்துக்கு போவோம்...

விஜயகாந்த் தன்னோட மூத்த மகன் ஷண்முக பாண்டியன் ஹீரோவா அறிமுகமாகிற சஹாப்தம் படத்தோட ஆடியோ ரிலீஸ் விழாவ ரொம்பவே சிறப்பா நடத்த முடிவெடுத்திருக்காரு. இதுக்கு அவர் தயாரிச்சிருக்கிற அழைப்பாளர் பட்டியல் ரொம்பவே பெரிசுன்னு, கூட இருக்கறவங்க சொல்லிட்டிருக்காங்க,

அதுல முக்கியமான முதல் இடத்துல இருக்கிறவர் ரஜினிகாந்த். ரஜினி தலைமைல விழா நடக்கறது முடிவாகிகிடிச்சின்னும் அவரும் சம்மதம் சொல்லிட்டாருன்னும் உறுதியான தகவல்கள் வந்துள்ளது.

இதுல அடுத்த இடத்துல இருக்குறது விஜய் தான். செந்தூரப்பாண்டி படத்துல விஜயகாந்த்துடன் விஜய் நடித்து போல், தன் மகனையும் மேல கொண்டுபோகணும்னு விஜய்க்கு அழைப்பு விடப்பட்டுள்ளதாம். விஜய் வந்தா படத்தோட வேல்யூ இன்னும் அதிகமாகும்னு கேப்டன் எதிர்ப்பாக்கிறதாகவும் சொல்றாங்க. 

இந்த விழா வெறும் சினிமா விழா தான். ஆனா மும்மூர்த்திகள் இப்படி விழா மேடையில சந்திச்சா... சும்மா இருக்குமா சங்கு... இது அரசியலுக்கான அடிக்கல் நாட்டு விழா என்கிற அளவில் அரசியல் வட்டாரத்தில் தீயை பற்ற வைத்துள்ளனர். அடுத்து என்ன நடக்கும்னு தெரியலையே.... இது மத்தவங்க மைண்ட் வாய்ஸ்.


cinema